#เทศบาลตำบลฉวาง ประชุมคณะกรรมการชุมชนสรุปการจัดการแข่งขันกีฬาชุมชนสัมพันธ์ ประจำปี 2566![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
- วันนี่ (5 กรกฎาคม 2566) นาย อัษฎา ณ นคร นายกเทศมนตรีตำบลฉวาง พร้อมด้วยพนักงานและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลฉวาง ,, ดำเนินการประชุมคณะกรรมการชุมชนทั้ง7ชุมชน เพื่อปรึกษาหารือ ร่วมกันวางแผนงาน และแนวคิดใจ ในการปรับปรุงการดำเนินงานกีฬาชุมชน ในปีตอไปให้ดียิ่งขึ้นและการทำงานร่วมกันในโครงการต่างๆ ของเทศบาลตำบลฉวางในครั้งต่อไป ณ สำนักงานเทศบาลตำบลฉวาง,![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#นายกปุ้ย ทต.ฉวาง
#ฉวางพลังใหม่
#ทำทุกวัน
#ทำทันที
#ประชาชนคือเจ้านาย
#PR.Chawang 05/07/66
|