, วันที่ 10-11 ตุลาคม 2566 .... นายอัษฎา ณ นคร นายกเทศมนตรีตำบลฉวาง เข้าร่วมเวที การพัฒนาศักยภาพคนทำงาน หลักสูตร “นักจัดการชุมชนเข้มแข็ง” ซึ่งจัดโดยสถาบันพัฒนาองค์กรชุมชนและชบวนองค์กรชุมชนนครศรีธรรมราช ในการเตรียมความพร้อม นักจัดการชุมชน ทั้งทางด้าน, อุดมการณ์ ความเชื่อ ภาวะผู้นำ การจัดการความรู้ การจัดทำแผนเชิงยุทธศาสตร์ ด้านการพัฒนา ด้านคุณภาพชีวิต และเชื่อมโยงแผนชุมชน กับ แผนท้องถิ่น/จังหวัด/และแผนพัฒนาระดับชาติ และเพิ่มศักยภาพการสื่อสาร อย่างสร้างสรรค์และทรงพลังโดยนักสื่อสารคนรุ่นใหม่ ณ ห้องประชุมศูนย์อำนวยการพัฒนาพื้นที่ลุ่มน้ำปากพนังอันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดนครศรีธรรมราช![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#นายปุ้ย ทต.ฉวาง
#ทำทุกวัน
#ทำทันที
#ฉวางพลังใหม่
#ข่าว : จินทนา - 12/10/66
|