#เทศบาลตำบลฉวาง ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี วัดวังม่วง![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
- วันนี้ (19 พฤศจิกายน 2566) นายอัษฎา ณ นคร นายกเทศมนตรีตำบลฉวาง พร้อมด้วย นายสุธี พิทักษ์วงศ์ รองนายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลฉวาง ร่วมเป็นเจ้าภาพทอดกฐินสามัคคี วัดวังม่วง โดยการทอดกฐินครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อหารายได้สมทบทุนสร้างกุฏิ โดยได้รับเกียรติจาก คุณดำรง รุ่งเรือง อดีตรองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครศรีธรรมราช เป็นประธานทอดกฐินและพุทธศาสนิกชน ร่วมเป็นเจ้าภาพบริจาคปัจจัย ณ วัดวังม่วง
ปล.ขอบคุณกัลยาณมิตรที่ร่วมบุญในครั้งนี้ทุกท่านครับ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png) ![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
#นายกปุ้ย ทต.ฉวาง
#ฉวางพลังใหม่
#ทำทุกวัน
#ทำทันที
#ภาพ:ข่าว / จินทนา - 19/11/66
|